ಇಂದಿನ ಪಂಚಾಂಗ
ಭಾನುವಾರ 11-02-2024ಶೋಭಕೃತ್‍ನಾಮ ಸಂವತ್ಸರ| ಉತ್ತರಾಯಣ / ಶಿಶಿರ ಋತು / ಮಾಘ ಮಾಸ / ಶುಕ್ಲ ಪಕ್ಷ / ತಿಥಿ: ದ್ವಿತೀಯಾ / ನಕ್ಷತ್ರ: ಶತಭಿಷಾ / ಯೋಗ: ಪರಿಘ / ಕರಣ: ಬಾಲವ
ಸೂರ್ಯೋದಯ : ಬೆ.06.44ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ : 06.24ರಾಹುಕಾಲ : 4.30-6.00ಯಮಗಂಡ ಕಾಲ : 12.00-1.30ಗುಳಿಕ ಕಾಲ : 3.00-4.30

ಮೇಷ ರಾಶಿ : ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರೋಗ್ಯವು ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಮಾನ ಮನಸ್ಕ ಜನರ ನಡುವೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ.ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗಬಹುದು. ಹಠಾತ್ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸಗಳು ಜನರ ನಡುವೆ ಚರ್ಚೆಯಾಗುತ್ತವೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ :, 8 ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ : ಹಸಿರು

ವೃಷಭ ರಾಶಿ : ಇತರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವುದು ನಿಮಗೆ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ವಾಭಿಮಾನದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.ದಾನ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುವಿರಿ. ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ವರ್ತನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೂರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 2 ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಞ : ನೀಲಿ

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ : ಅತ್ತೆಯ ಕಡೆಯಿಂದ ಕೆಲವು ಶುಭ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸದ ಭಾವನೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.ಬಾಕಿ ಕೆಲಸಗಳು ಇಂದು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿವೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಮೃದುತ್ವವು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ಗೌರವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ :1, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ : ಬೂದು

ಕರ್ಕ ರಾಶಿ :ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟದ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿಂದ ನೀವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮೂಗು, ಕಿವಿ ಮತ್ತು ಗಂಟಲಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು. ಇಂದಿನ ಸಮಯ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ.ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನೀವು ಯಾವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಾರದು.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 4, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ : ಗುಲಾಬಿ

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ : ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣವಿರುತ್ತದೆ. ವಿವಾಹೇತರ ಸಂಬಂಧಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಂದ ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಉತ್ತಮ ಆಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಒಲವು ತೋರುವಿರಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ :3, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ಹಳದಿ

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ನಿಮ್ಮ ಬೌದ್ಧಿಕ ಗುಣಗಳನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ರಹಸ್ಯ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಗ್ರಾಹಕರ ಮೂಲಕ ದೊಡ್ಡ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅನಗತ್ಯ ಆಲೋಚನೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತವೆ. ತರಾತುರಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಡಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ‌:9 , ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ಬಿಳಿ

ತುಲಾ ರಾಶಿ : ಆಸ್ತಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸುವಿರಿ. ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಒಮ್ಮತ ಮೂಡಬಹುದು. ನೀವು ಏನು ಹೇಳಿದರೂ ಅದು ನಿಜವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲವು ಬಾಕಿಯಿರುವ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 7, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ಕೆಂಪು

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ :ಮನೆಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಲವ್‌ಮೇಟ್‌ಗಳ ದಿನವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹುಳಿ ಮತ್ತು ಸಿಹಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ. ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ದಾನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 2 , ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ಕೇಸರಿ

ಧನು ರಾಶಿ : ಮುರಿದ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಇಂದು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು.ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ದೂರದ ಊರಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬಹುದು. ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸೌಹಾರ್ದತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 5, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ : ಹಳದಿ

ಮಕರ ರಾಶಿ : ನೀವು ಕೆಲವು ಬೆಲೆಬಾಳುವ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯದ ಬದಲು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ.ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ತೋರಬಾರದು. ಧಾರ್ಮಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುವಿರಿ. ಇಂದು ನೀವು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 8, ಅದೃಷ್ಣ ಬಣ್ಣ: ಮರೂನ್

ಕುಂಭ ರಾಶಿ : ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಶುಭ ದಿನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಚಾತುರ್ಯ ಮತ್ತು ದಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಸಾಲದ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಬಡ್ತಿಯಲ್ಲಿನ ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ : 3ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ಬೂದು

ಮೀನ ರಾಶಿ : ಇಂದು ನೀವು ತ್ವರಿತ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಾರದು. ಕೆಲವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಬಹುದು.ತಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನದ ಕೊರತೆಯ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೂಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ.
ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ :6, ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ: ನೀಲಿ